MOVIE NEWS
Trending

మా-అధ్యక్షుడు-వీకే-న‌రేష

ఏప్రిల్ 6, 2020: అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో ఇటీవల విడుదల చేసిన తెలుగు చిత్రం మధ యొక్క డిజిటల్ ప్రీమియర్‌ను ప్రకటించింది. తొలిసారిగా శ్రీవిద్య బసవ దర్శకత్వం వహించిన మధ, ఒక స్వల్ప-కాల ప్రూఫ్ రీడర్ నిషా చుట్టూ తిరిగే స్త్రీ-కేంద్రీకృత మానసిక థ్రిల్లర్. ఈ చిత్రం ఫిల్మ్-ఫెస్టివల్ కు ఫేవరెట్‌గా మారింది మరియు పరిమిత థియేటర్లలో నడుస్తున్నప్పుడు అభిమానులచే ఎంతో ప్రశంసించబడింది. ఏప్రిల్ 8, 2020 నాడు థియేటర్లో విడుదలైన వెంటనే 200 దేశాలు మరియు భూభాగాల్లోని ప్రధానసభ్యులు, త్రిష్ణ ముఖర్జీ, రాహుల్ వెంకట్, అనీష్ కురువిల్లా నటించిన ఈ చిత్రాన్ని చూడవచ్చు.

“మధపై మాకు లభిస్తున్న ప్రశంసలకు నేను సంతోషిస్తున్నాను” అని దర్శకురాలు శ్రీవిద్య బసవ మొదటిసారి తన అనుభవాలను పంచుకున్నారు, “మహమ్మారి కారణంగా పరిమితమైన థియేట్రికల్ రన్ ఉన్నప్పటికీ; మేము వీక్షకుల ద్వారా అద్భుతమైన ప్రతిస్పందనను అందుకున్నాము. ప్రతిభావంతులైన తారాగణంతో కలిసి పనిచేయడం అద్భుతమైన అనుభవంగా ఉంది మరియు ప్రేక్షకులు ఇప్పుడు దీనిని అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో వారి వ్యక్తిగత పరికరాలలో ఆస్వాదించగలుగుతున్నందుకు నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను.”

ప్రైమ్ వీడియో జాబితాలో హాలీవుడ్, బాలీవుడ్ నుండి ఉన్న వేలాది టీవీ షోలు, సినిమాలతో ఇప్పుడు మధ చేరనుంది. వీటిలో భారతీయ నిర్మిత అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్ ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్, మీర్జాపూర్, ఇన్ సైడ్ ఎడ్జ్ మరియు మేడ్ ఇన్ హెవెన్, మరియు అవార్డు గెలుచుకున్న మరియు విమర్శకుల ప్రశంసలు పొందిన గ్లోబల్ అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్, వీటిలో టామ్ క్లాన్సీ యొక్క జాక్ ర్యాన్, ది బాయ్స్, హంటర్స్, ఫ్లీబాగ్ మరియు ది మార్వెలస్ మిసెస్ మైసెల్ అన్నీ ప్రైమ్ వీడియోలో ఉన్నాయి, ఇది అమెజాన్ ప్రైమ్ సభ్యులకు అదనపు ఖర్చు లేకుండా లభిస్తుంది. ఈ సర్వీసులో హిందీ, మరాఠీ, గుజరాతీ, తమిళం, తెలుగు, కన్నడ, మలయాళం, పంజాబీ మరియు బెంగాలీ భాషలలో టైటిల్స్ ఉంటాయి.

ప్రైమ్ సభ్యులు స్మార్ట్ టీవీలు, మొబైల్ పరికరాలు, ఫైర్ టీవీ, ఫైర్ టీవీ స్టిక్, ఫైర్ టాబ్లెట్లు, ఆపిల్ టీవీ మొదలైన వాటి కోసం ప్రైమ్ వీడియో యాప్‌లో ఎక్కడైనా, ఎప్పుడైనా మధను చూడగలరు. ప్రైమ్ వీడియో యాప్‌లో, ప్రైమ్ సభ్యులు ఎపిసోడ్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. వారి మొబైల్ పరికరాలు మరియు టాబ్లెట్‌లలో ఎలాంటి అదనపు ఖర్చు లేకుండా ఆఫ్‌లైన్‌లో ఎక్కడైనా చూడండి. ప్రైమ్ వీడియో భారతదేశంలో ప్రైమ్ సభ్యులకు సంవత్సరానికి ₹999 లేదా నెలకు ₹129 కు లభిస్తుంది, నూతన వినియోగదారులు www.amazon.in/primeలో మరింత సమాచారాన్ని తెలుసుకోండి మరియు 30 రోజుల ఉచిత ట్రయల్‌కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి.

కథాంశం:

ఆమె కోసం అతను చేసే మోసపూరిత పథకాలు తెలియక, నిషా అనే ప్రూఫ్ రీడర్, అర్జున్ అనే సినిమాటోగ్రాఫర్‌తో డేటింగ్ ప్రారంభిస్తుంది. ఈ చిత్రంలో త్రిష్ణ ముఖర్జీ కథానాయికతో పాటు రాహుల్ వెంకట్, అనీష్ కురువిల్లా, బిక్రమ్‌జీత్ కన్వర్‌పాల్ నటించారు.

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో గురించి

ప్రైమ్ వీడియో అనేది ప్రీమియం స్ట్రీమింగ్ సర్వీసు, ఇది ప్రైమ్ సభ్యులకు అవార్డులను గెలుచుకున్న అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్, వేలాది సినిమాలు మరియు టీవీ షోల సేకరణను అందిస్తుంది- ఇష్టపడే అన్ని కార్యక్రమాలను ఒకే చోట కనుగొనే సౌలభ్యం ఉంది. PrimeVideo.comలో మరింత తెలుసుకోండి.

● ప్రైమ్ వీడియోతో సహా: భారతీయ నిర్మిత అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్ ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్, మీర్జాపూర్, ఇన్ సైడ్ ఎడ్జ్ మరియు మేడ్ ఇన్ హెవెన్ మరియు అవార్డు గెలుచుకున్న మరియు విమర్శకుల ప్రశంసలు పొందిన గ్లోబల్ అమెజాన్ ఒరిజినల్‌తో సహా హాలీవుడ్ మరియు బాలీవుడ్ నుండి వేలాది టీవీ షోలు మరియు చలనచిత్రాలతో మధ చేరింది. టామ్ క్లాన్సీ యొక్క జాక్ ర్యాన్, ది బాయ్స్, హంటర్స్, ఫ్లీబాగ్ మరియు ది మార్వెలస్ మిసెస్ మైసెల్ వంటి సిరీస్‌లు ప్రైమ్ సభ్యత్వంలో భాగంగా అపరిమిత ప్రసారాల కోసం అందుబాటులో ఉన్నాయి. ప్రైమ్ వీడియోలో హిందీ, మరాఠీ, గుజరాతీ, తమిళం, తెలుగు, కన్నడ, మలయాళం, పంజాబీ మరియు బెంగాలీ భాషలలో టైటిల్స్ ఉంటాయి.

● తక్షణ ప్రాప్యత: సభ్యులు స్మార్ట్ టీవీలు, మొబైల్ పరికరాలు, ఫైర్ టీవీ, ఫైర్ టీవీ స్టిక్, ఫైర్ టాబ్లెట్లు, ఆపిల్ టీవీ మరియు బహుళ గేమింగ్ పరికరాలలో, ప్రైమ్ వీడియో అప్లికేషన్ లో ఎక్కడైనా, ఎప్పుడైనా వీక్షించవచ్చు. ఎయిర్‌టెల్ మరియు వొడాఫోన్ ప్రీ-పెయిడ్ మరియు పోస్ట్-పెయిడ్ చందా ప్రణాళికల ద్వారా ప్రైమ్ వీడియో వినియోగదారులకు అందుబాటులో ఉంది. ప్రైమ్ వీడియో అప్లికేషన్ లో, ప్రైమ్ సభ్యులు వారి మొబైల్ పరికరాలు మరియు టాబ్లెట్లలో ఎపిసోడ్లను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు మరియు అదనపు ఖర్చు లేకుండా ఆఫ్‌లైన్‌లో ఎక్కడైనా చూడవచ్చు.

● మెరుగైన అనుభవాలు: 4K అల్ట్రా HD- మరియు హై డైనమిక్ రేంజ్ (HDR)తో అనుకూలమైన కంటెంట్‌తో ప్రతి కార్యక్రమాన్ని ఎక్కువగా వీక్షించండి. IMDb ద్వారా పొందే సామర్థ్యంతో ప్రత్యేకమైన ఎక్స్-రే యాక్సెస్‌త

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close