Events/PressmeetsMOVIE NEWSSpecial Bites

దండ‌మూడి బాక్సాఫీస్ నిర్మాణంలో వ‌స్తోన్న తొలి చిత్రం ‘కథ వెనుక కథ’.. మార్చి 24న గ్రాండ్ రిలీజ్‌కి సిద్ధ‌మ‌వుతోన్న సస్పెన్స్ థ్రిల్ల‌ర్

Dandamudi Box Office's maiden venture is 'Katha Venuka Katha'

కొత్త కాన్సెప్ట్ చిత్రాల‌ను అందిస్తూ న్యూ టాలెంట్‌ను ఎంక‌రేజ్ చేయటానికి ప్రారంభ‌మైన నిర్మాణ సంస్థ దండమూడి బాక్సాఫీస్. ఈ బ్యాన‌ర్‌పై రూపొందుతోన్న తొలి చిత్రం ‘కథ వెనుక కథ’. విశ్వంత్ దుడ్డుంపూడి, శ్రీజిత గౌష్‌, శుభ శ్రీ ప్ర‌ధాన తారాగ‌ణంగా న‌టిస్తున్నారు. కృష్ణ చైత‌న్య ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రానికి అవ‌నింద్ర కుమార్ నిర్మిస్తున్నారు.  సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ జోనర్‌లో రూపొందుతోన్న ఈ సినిమాను మార్చి 24న రిలీజ్ చేస్తున్నారు. ఇది వ‌ర‌కే రిలీజ్ చేసిన పోస్ట‌ర్స్, టీజ‌ర్‌, సాంగ్‌కు చాలా మంచి రెస్పాన్స్ వ‌చ్చింది.

డైరెక్ట‌ర్ కావాల‌నుకునే ఓ యువ‌కుడు (విశ్వనాథ్‌) ఓ క‌థ‌ను సిద్ధం చేసుకుంటాడు. సిటీలో అమ్మాయిలు క‌నిపించ‌క‌పోవ‌టంపై ఓ క‌థ‌ను త‌ను రెడీ చేసుకుంటాడు. అయితే నిజంగానే సిటీలో అమ్మాయిలు క‌నిపించ‌కుండా పోవ‌ట‌మే కాదు.. హ‌త్య‌కు కూడా గుర‌వుతుంటారు. ఈ కేసుని ఇన్వెస్టిగేట్ చేయ‌టానికి ఓ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్ (సునీల్) వ‌స్తాడు. త‌ను అనుమానాస్ప‌దంగా ఉంటూ డైరెక్ట‌ర్ కావాల‌నుకునే యువ‌కుడిని అరెస్ట్ చేస్తాడు. అస‌లు అమ్మాయిలు సిటీలో క‌నిపించ‌కుండా పోవ‌టానికి  కార‌ణం ఎవ‌రు? ఆ క్రైమ్ వెనుకున్న గ్యాంగ్ ఏది? అనేది  తెలియాలంటే సినిమా చూడాల్సిందే.

నిర్మాత దంద‌మూడి అవ‌నీంద్ర కుమార్ ‘క‌థ వెనుక క‌థ’ చిత్రాన్ని అన్‌కాంప్ర‌మైజ్డ్‌గా నిర్మించారు. సినిమాలోని పాట‌ల‌ను ఆదిత్య మ్యూజిక్ ద్వారా రిలీజ్ చేస్తున్నారు. ప్ర‌స్తుతం పోస్ట్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ కార్యక్ర‌మాలు జ‌రుగుతున్నాయి. త్వ‌ర‌లోనే సినిమాను రిలీజ్ చేస్తామ‌ని నిర్మాత‌లు తెలిపారు.

న‌టీన‌టులు:

విశ్వంత్ దుడ్డుంపూడి, శ్రీజిత గౌష్‌, శుభ శ్రీ, అలీ, సునీల్‌, జ‌య ప్ర‌కాష్‌, బెన‌ర్జీ, ర‌ఘు బాబు, స‌త్యం రాజేష్‌, మ‌ధు నంద‌న్‌, భూపాల్‌, ఛ‌త్ర‌ప‌తి శేఖ‌ర్‌, ఖ‌య్యుం, ఈరోజుల్లో సాయి, రూప త‌దిత‌రులు.

———————————-

Katha Venuka Katha

————————–

Dandamudi Box Office’s maiden venture is ‘Katha Venuka Katha’

The suspense thriller will hit the screens on March 24

Dandamudi Box Office is ready with a thriller film starring Viswanth Duddumpudi, Srijitha Ghoush, and Subha Sri in the lead. Directed by Krishna Chaitanya, the promising movie is produced by Dandamudi Avanindra Kumar. Recently, its gripping teaser was released at the hands of ‘Krack’ and ‘Veera Simha Reddy’ maker Gopichand Malineni.

The makers of the film are delighted to announce that it will be hitting the theatres on March 24. This release comes at a time when the movie’s posters, teaser, and recently-released romantic song ‘Ninnu Choosi Choodanga’, along with other promotional material, have been well-received by the audience.

‘Katha Venuka Katha’ tells the story of a young lad (played by Viswanth) narrating a crime tale to a character. For the past year, several missing girls have been found dead, one after another. The murder mystery is sought to be solved by a fiery, dashing and intelligent cop (played by Sunil). Ostensibly, it is a gang that is behind the murders. As the investigation progresses, Viswanth’s character becomes increasingly puzzled to discover that the needle of suspicion is now pointing at him.

Producer Dandamudi Avanindra Kumar has made the film without compromising on making values. This screenplay-based thriller has been made on a prestigious scale.

The thriller’s audio will be released on Aditya Music.

Cast:

Viswanth Duddumpudi, Srijitha Ghoush, Subha Sri, Ali, Sunil, Jaya Prakash, Banerjee, Raghu Babu, Satyam Rajesh, Madhu Nandhan, Bhupal, Chatrapathi Sekhar, Khayyum, ‘Ee Rojullo’ Sai, Rupa.

Crew:

Cinematographers: Ganganamoni Sekhar, Eshwar; Editor: Amar Reddy Kudumula, Music Director: Shravan Bharadwaj; Sound Designer: G. Purushotham Raju, Fights: Anji, Real Sathish; Art Director: Venkat Salapu; Choreography: Banu; Lyrics: Kasarla Shyam, Purnachari; Executive Producer: Sai Gottipati; Producer: Avanindra Kumar; Story, dialogues, screenplay, direction: Krishna Chaitanya. Audio: Aditya Music, PRO: Nayudu Surendra Kumar – Phani Kandukuri (Beyond Media)

Tags

Related Articles

Back to top button
Close
Close