MOVIE NEWSSpecial Bites

స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ గోపీచంద్ మ‌లినేని ఆవిష్క‌రించిన దండ‌మూడి బాక్సాఫీస్ బ్యాన‌ర్ స‌స్పెన్స్ థ్రిల్ల‌ర్‌ ‘కథ వెనుక కథ’  టీజ‌ర్‌

Dandamudi Box Office's maiden venture is 'Katha Venuka Katha'Star director Gopichand Malineni unveiled the exciting teaser for the suspense thriller

కొత్త కాన్సెప్ట్ చిత్రాల‌ను అందిస్తూ న్యూ టాలెంట్‌ను ఎంక‌రేజ్ చేయటానికి ప్రారంభ‌మైన నిర్మాణ సంస్థ దండమూడి బాక్సాఫీస్. ఈ బ్యాన‌ర్‌పై రూపొందుతోన్న తొలి చిత్రం ‘కథ వెనుక కథ’. విశ్వంత్ దుడ్డుంపూడి, శ్రీజిత గౌష్‌, శుభ శ్రీ ప్ర‌ధాన తారాగ‌ణంగా న‌టించారు. కృష్ణ చైత‌న్య ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రానికి అవ‌నింద్ర కుమార్ నిర్మిస్తున్నారు.  సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ జోనర్‌లో రూపొందుతోన్న శుక్ర‌వారం ఈ మూవీ టీజ‌ర్‌ను క్రాక్‌, వీర సింహా రెడ్డి వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ చిత్రాల‌ను రూపొందించిన  స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ గోపీచంద్ మ‌లినేని రిలీజ్ చేశారు. టీజ‌ర్ చాలా ఇంట్రెస్టింగ్‌గా ఉంద‌ని, సినిమా పెద్ద హిట్ కావాల‌ని చిత్ర యూనిట్‌కి అభినంద‌న‌లు తెలిపారు.

75 సెకన్ల కథ వెనుక కథ టీజ‌ర్‌ను గ‌మ‌నిస్తే.. ఓ యంగ్ డైరెక్ట‌ర్ (విశ్వంత్) మ‌రో పాత్ర‌కు ఓ క్రైమ్ క‌థ‌ను చెప్ప‌టంతో టీజ‌ర్ స్టార్ట్ అవుతుంది. సిటీ చాలా వ‌ర‌కు మిస్సింగ్ కేసులుగా న‌మోదు అవుతున్న అమ్మాయిల‌ను ఎవ‌రో హ‌త్య చేస్తుంటారు. ఇంత భ‌యంక‌ర‌మైన హ‌త్య‌ల‌ను చేస్తున్న హంత‌కుడెవ‌రో పోలీసుల‌కు అంతు చిక్క‌దు. దీంతో వారు కేసుని స‌త్య (సునీల్‌) అనే సిన్సియ‌ర్ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌కి అప్ప‌గిస్తారు. సిటీలో జ‌రుగుతున్న హ‌త్య‌ల‌కు ఓ వ్య‌క్తి కార‌ణం కాద‌ని, ఓ గ్యాంగ్ క‌లిసి ఈ హ‌త్య‌ల‌ను చేస్తుంద‌ని స‌త్య‌కు తెలుసుకుంటాడు. మ‌రి ఈ విష‌యాన్ని స‌త్య ఎలా క‌నుక్కుకున్నాడు.. అత‌ను టీజ‌ర్‌లో చెప్పిన‌ట్లు మిస్ అయిన ఓ పాయింట్ ఏంటి? అనే విష‌యాల‌ను తెలుసుకోవాలంటే క‌థ వెనుక క‌థ టీజ‌ర్‌ను గ‌మ‌నించాల్సిందే.

టీజ‌ర్‌లో పోలీసుల ఇన్వెస్టిగేష‌న్ ప్ర‌కారం విశ్వంత్ పాత్ర ప‌జిలింగ్‌గా అంద‌రూ అనుమాన ప‌డేలా క‌నిపిస్తుంది. మ‌రో వైపు ఇదే క్యారెక్ట‌ర్ 2019లో జ‌రిగిన దిశ రేప్, మ‌ర్డ‌ర్ కేసు గురించి చెప్ప‌టం అప్పుడు ప్ర‌జ‌ల్లో నుంచి వ‌చ్చిన ఎమోష‌న‌ల్ రియాక్ష‌న్స్‌, దానికి పోలీసులు చూపించిన యాక్ష‌న్ గురించి ప్ర‌స్తావ‌న ఉంటుంది. అస‌లు వ‌రుస హ‌త్య‌ల వెనుకున్న సీరియ‌ల్ లింకును సునీల్ ఏం మిస్ చేసుకున్నాడు అనేది ఇంట్రెస్టింగ్‌గా ఉంది. సునీల్‌, విశ్వంత్ పాత్ర‌లు చాలా ఆస‌క్తిక‌రంగా క‌నిపిస్తున్నాయి. పోలీసులు చేసే ఇంట‌రాగేష‌న్‌, ప్రొసీజ‌ర్స్‌,  పోర్ష‌న్స్‌, బ్యాక్‌డ్రాప్ అనేది చాలా ఇంట్ర‌స్టింగ్‌గా అనిపిస్తుంది.

నిర్మాత దండ‌మూడి అవ‌నీంద్ర కుమార్ క‌థ వెనుక క‌థ చిత్రాన్ని అన్‌కాంప్ర‌మైజ్డ్‌గా, ప్రెస్టీజియ‌స్‌గా రూపొందించిన‌ట్లు విజువ‌ల్స్ చూస్తే క్లియ‌ర్ క‌ట్‌గా అర్థ‌మ‌వుతుంది. ఈ స‌స్పెన్స్ థ్రిల్ల‌ర్ ఆడియోను ఆదిత్య మ్యూజిక్ రిలీజ్ చేస్తుంది. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్‌ను అనౌన్స్ చేస్తామ‌ని చిత్ర యూనిట్ తెలియ‌జేసింది.

న‌టీన‌టులు:

విశ్వంత్ దుడ్డుంపూడి, శ్రీజిత గౌష్‌, శుభ శ్రీ, అలీ, సునీల్‌, జ‌య ప్ర‌కాష్‌, బెన‌ర్జీ, ర‌ఘు బాబు, స‌త్యం రాజేష్‌, మ‌ధు నంద‌న్‌, భూపాల్‌, ఛ‌త్ర‌ప‌తి శేఖ‌ర్‌, ఖ‌య్యుం, ఈరోజుల్లో సాయి, రూప త‌దిత‌రులు

సాంకేతిక వ‌ర్గం:

బ్యాన‌ర్‌:  దండ‌మూడి బాక్సాఫీస్‌
నిర్మాత‌:  అవ‌నీంద్ర కుమార్‌
స్టోరి, డైలాగ్స్‌, స్క్రీన్ ప్లే, ద‌ర్శ‌క‌త్వం:  కృష్ణ చైత‌న్య‌
ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూస‌ర్‌:  సాయి గొట్టిపాటి
సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్స్‌:  గంగ‌న‌మోని శేఖ‌ర్‌, ఈశ్వ‌ర్‌
ఎడిట‌ర్‌: అమ‌ర్ రెడ్డి కుడుముల‌
మ్యూజిక్‌:  శ్ర‌వ‌ణ్ భ‌రద్వాజ్‌
ఫైట్స్: అంజి, రియ‌ల్ స‌తీష్‌
ఆర్ట్‌:  వెంక‌ట్ స‌ల‌పు
కొరియోగ్ర‌ఫీ:  భాను
లిరిక్స్‌:  కాస‌ర్ల శ్యామ్, పూర్ణాచారి
ఆడియో:  ఆదిత్య మ్యూజిక్‌
పి.ఆర్.ఒ:  నాయుడు సురేంద్ర కుమార్ – ఫ‌ణి కందుకూరి (బియాండ్ మీడియా)

———————————————–

Dandamudi Box Office’s maiden venture is ‘Katha Venuka Katha’Star director Gopichand Malineni unveiled the exciting teaser for the suspense thriller

Dandamudi Box Office is ready with a thriller film starring Viswanth Duddumpudi, Srijitha Ghoush, and Subha Sri in the lead. Directed by Krishna Chaitanya, the film is produced by Dandamudi Avanindra Kumar. Today, the film’s gripping teaser was released at the hands of ‘Krack’ and ‘Veera Simha Reddy’ maker Gopichand Malineni.

The teaser, at more than a minute, opens with a young lad (Viswanth) narrating a crime tale to a character. For the past one year, several missing girls have been found dead, one after one. The murder mystery is sought to be solved by a fiery, dashing and intelligent cop (played by Sunil, who gets a slow-motion entry). Ostensibly, it is a gang that is behind the murders.

As the investigation advances, Viswanth’s character is puzzled to find out that the needle of suspicion is now pointing at him. We see the male lead refer to the sensational Disha rape-and-murder case that roused emotional reactions from the general public in late 2019. Sunil’s character says that there is a missing link that holds the key to cracking the serial kidnappings and murders under investigation.

The teaser is riveting and suspenseful. Both Viswanth and Sunil have got intriguing roles. The interrogation track, the police procedural portions, and the backdrop create a great amount of interest in the film.

Producer Dandamudi Avanindra Kumar has made the film without compromising on making values. This screenplay-based thriller has been made on a prestigious scale.

The thriller’s audio will be released on Aditya Music.

Soon, the film’s release date will be announced.

Cast:

Viswanth Duddumpudi, Srijitha Ghoush, Subha Sri, Ali, Sunil, Jaya Prakash, Banerjee, Raghu Babu, Satyam Rajesh, Madhu Nandhan, Bhupal, Chatrapathi Sekhar, Khayyum, ‘Ee Rojullo’ Sai, Rupa.

Crew:

Cinematographers: Ganganamoni Sekhar, Eshwar; Editor: Amar Reddy Kudumula; Music Director: Shravan Bharadwaj; Fights: Anji, Real Sathish; Art Director: Venkat Salapu; Choreography: Banu; Lyrics: Kasarla Shyam, Purnachari; Executive Producer: Sai Gottipati; Producer: Avanindra Kumar; Story, dialogues, screenplay, direction: Krishna Chaitanya. Audio: Aditya Music,  PRO: Nayudu Surendra Kumar – Phani Kandukuri (Beyond Media)

Tags

Related Articles

Back to top button
Close
Close