MOVIE NEWS

‘హిట్ వెర్సె’ను పరిచయం చేసిన డైరెక్టర్ శైలేష్ కొలను.. నవంబర్ 3న ‘హిట్ 2’ టీజర్

Sailesh Kolanu Introduces HITverse, HIT 2 teaser is releasing on November 3rd

క్షణం, గూఢచారి, ఎవరు వంటి వైవిధ్యమైన చిత్రాల్లో హీరోగా మెప్పించి మేజర్ చిత్రంతో పాన్ ఇండియా రేంజ్‌లో తనదైన గుర్తింపు సంపాదించుకున్న వెర్సటైల్ హీరో అడివి శేష్. ఆయన కథానాయకుడిగా శైలేష్ కొలను దర్శకత్వంలో రూపొందుతోన్న క్రైమ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ థ్రిల్లర్ ‘హిట్ 2’. ‘ది సెకండ్ కేస్’ ట్యాగ్ లైన్. ఈ చిత్రానికి మొదటి భాగంగా వచ్చిన ‘హిట్’ సినిమా ప్రేక్షకులను మెస్మరైజ్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు హిట్ 2 చిత్రం త్వరలోనే ప్రేక్షకులను అలరించనుంది. చిత్రీకరణ చేసుకున్న ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలను జరుపుకుంటుంది.

మీనాక్షి చాదరి ఈ చిత్రంలో హీరోయిన్‌గా నటిస్తుంది. వాల్ పోస్టర్ సినిమా బ్యానర్‌పై నాని, ప్రశాంతి త్రిపిరినేని ఈ సినిమాను నిర్మించారు. హిట్ యూనివర్స్ పరిచయం చేయడం ‘హిట్ వెర్సె’ అని మేకర్స్ పరిచయం చేయటం అందరినీ ఎంతో సంతోషపెడుతుంది. తాజాగా ‘హిట్ వెర్సె’ అనే వీడియోతో దర్శకుడు శైలేష్ కొలను అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచారు. ఈ వీడియోతో డైరెక్టర్ హిట్ ప్రపంచాన్ని అందరికీ పరిచయం చేశారు. కె.డి పాత్రలో అడివి శేష్.. చాలా కూల్‌ కాప్‌గా ఎలా ఉంటాడో ఎలివేట్ చేశారు. థ్రిల్, యాక్షన్, ఫన్ వంటివి కూడా ఈ సినిమాలో ఎక్కువగా ఉంటాయని చెప్పారు. ఇందులో హిట్ 1 మరియు హిట్ 2 మధ్య రిలేషన్ ఉందని కూడా రివీల్ చేశారు. ఈ ప్రపంచంలో పెద్ద సంఖ్యలో డెవలప్ అవుతుందని తెలియజేశారు.

చివరగా కూల్ కాప్ రోల్‌లో అడివి శేష్ ఎంట్రీ ఆశ్చర్యంతో స్టన్ అయ్యారు. మూవీ టీజర్ డేట్‌ను నవంబర్ 3న రిలీజ్ చేయబోతున్నట్లు అనౌన్స్ చేశారు. ఈ టీజర్‌ను బ్యాంగ్‌తో మేకర్స్ పూర్తి చేశారు. టీజర్‌ను చూస్తుంటే మూవీ నెక్ట్స్ లెవల్‌లో ఉండబోతుందని తెలుస్తోంది. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 2న గ్రాండ్ లెవల్లో విడుదలకానుంది.

నటీనటులు:

అడివి శేష్, మీనాక్షి చౌదరి, రావు రమేష్, పోసాని కృష్ణమురళి, తనికెళ్ళ భరణి, శ్రీనాథ్ మాగంటి, కోమలి ప్రసాద్ తదితరులు

సాంకేతిక వర్గం:

సమర్పణ – నాని

బ్యానర్ – వాల్ పోస్టర్ సినిమా

నిర్మాత – ప్రశాంతి త్రిపిరనేని

రచన, దర్శకత్వం – డా.శైలేష్ కొలను

సినిమాటోగ్రఫీ – మణి కందన్.ఎస్

మ్యూజిక్ – జాన్ స్టీవార్ట్ ఎడూరి

ఆర్ట్ – మనీషా ఎ.దత్

ఎడిటింగ్ – గ్యారీ బి.హెచ్

ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్ – ఎస్.వెంకట రత్నం

పి.ఆర్.ఒ – వంశీ కాక

Sailesh Kolanu Introduces HITverse, HIT 2 teaser is releasing on November 3rd

Adivi Sesh emerged as one of the most bankable actors of Telugu cinema after scoring a series of hits. He is also coming with HIT 2 in the direction of Sailesh Kolanu, who enthralled everyone with the first part of HIT. He delivered a perfect crime investigation drama with all the elements and now he is coming again with HIT 2. The post production of this crime investigative thriller is underway.

Meenakshi Chaudhary is the leading lady in this crime investigation drama. Nani and Prashanti Tipirneni are jointly producing the sequel on Wall Poster Cinema banner.

Everyone is excited about makers’ announcement about introducing the HIT Universe, and makers called it as HITverse. Sailesh Kolanu, the creator and director of HITverse, surprised everyone today with an intriguing video. He introduced the world of HIT in the video and explained how intriguing KD, the cool cop, will be. He promised that the stakes, action, thrill, and fun will be high this time.

He also revealed that there will be a few connections between HIT 1 and HIT 2, and that this universe will undoubtedly grow with a large number of Homicide Investigative Officers on board. Finally, everyone was taken aback by the cool cop Adivi Sesh’s entry. The teaser release date was announced by Sailesh Kolanu and Adivi Sesh. The long-awaited HIT 2 teaser will be arriving on November 3rd. The makers promised that teaser will end with a bang. It seems like makers planning to raise the stakes to new level with this teaser. The film is releasing worldwide on December 2nd.

Actors:

Adivi Sesh, Meenakshi Chaudhary, Rao Ramesh, Posani Krishnamurali, Tanikella Bharani, Srinath Maganti, Komali Prasad and others.

Technical Category:

Presented By: Nani

Banner: Wallposter Cinema

Producer: Prashanthi Tripirneni

Written, Directed By: Dr. Sailesh Kolanu

Cinematography: Manikandan.S

Music: John Stewart Eduri

Art: Manisha A. Dutt

Editing: Garry B.H

Executive Producer: S.Venkat Ratnam

PRO: Vamsi Kaka

Tags

Related Articles

Back to top button
Close
Close