MOVIE NEWS

నవంబర్ 11, 2022న సమంత – శ్రీదేవి మూవీస్‌ల‌ ‘యశోద’ విడుదల

Samantha - Sridevi Movies 'Yashoda' movie releasing on November 11th, 2022.

పాన్ ఇండియా స్టార్ సమంత ప్రధాన పాత్రలో నటించిన సినిమా ‘యశోద’. శ్రీదేవి మూవీస్ పతాకంపై ప్రొడక్షన్ నెం.14గా శివలెంక కృష్ణ ప్రసాద్ నిర్మిస్తున్నారు. హరి మరియు హరీష్ ఈ చిత్రానికి దర్శకులు. నవంబర్ 11న తెలుగు, తమిళ, కన్నడ, మలయాళ, హిందీ భాషల్లో చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్లు నేడు వెల్లడించారు. 

కథ, కథనం, నిర్మాణ విలువల్లోనే కాక చిత్రానికి సంబంధించిన ప్రమోషన్స్ లో కూడా రొటీన్ కి భిన్నంగా వెళుతున్న చిత్ర టీం, విడుదల తేదీ పోస్టర్ ని వినూత్నంగా అభిమానులు ద్వారా విడుదల చేసారు.

చిత్ర నిర్మాత శివలెంక కృష్ణ ప్రసాద్ మాట్లాడుతూ ”ఇదొక న్యూ ఏజ్ థ్రిల్లర్. సాధారణంగా థ్రిల్లర్ అంటే మిస్టరీ అనుకుంటారు. కానీ, ఇందులో హ్యుమన్ ఎమోషన్స్ ఉన్నాయి. మహిళా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే అంశాలూ ఉన్నాయి. వినూత్నమైన కథతో రూపొందిన సీట్ ఎడ్జ్ థ్రిల్లర్ ‘యశోద’. టైటిల్ పాత్రలో సమంత అద్భుతంగా నటించారు. యాక్షన్ సన్నివేశాల కోసం ట్రైనింగ్ తీసుకుని, చాలా ఎఫర్ట్స్ పెట్టి క్యారెక్టర్ చేశారు. తెలుగు, తమిళ భాషల్లో ఆమె స్వయంగా డబ్బింగ్ చెప్పారు. మణిశర్మ నేపథ్య సంగీతం కొత్త డైమెన్షన్‌లో ఉంటుంది. ఈ వారంలో సెన్సార్ పూర్తవుతుంది. సాంకేతికంగా ఎక్కడా రాజీ పడకుండా, ఖర్చుకు వెనుకాడకుండా భారీ నిర్మాణ వ్యయంతో 100 రోజుల్లో చిత్రాన్ని పూర్తి చేశాం. కొత్త కంటెంట్ కావాలని కోరుకునే ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే కథ, కథనం ‘యశోద’లో ఉన్నాయని నిస్సందేహంగా చెప్పవచ్చు. నవంబర్ 11, 2022న ప్రపంచవ్యాప్తంగా భారీ ఎత్తున విడుదల చేస్తాం” అని చెప్పారు. 

సమంత, వరలక్ష్మీ శరత్ కుమార్, ఉన్ని ముకుందన్, రావు రమేష్, మురళీ శర్మ, సంపత్ రాజ్, శత్రు, మధురిమ, కల్పికా గణేష్, దివ్య శ్రీపాద, ప్రియాంకా శర్మ తదితరులు నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి  సంగీతం: మణిశర్మ, మాటలు: పులగం చిన్నారాయణ, డా. చల్లా భాగ్యలక్ష్మి, పాటలు: రామజోగయ్య శాస్త్రి, కెమెరా: ఎం. సుకుమార్,  ఆర్ట్: అశోక్, ఫైట్స్: వెంకట్, యానిక్ బెన్, ఎడిటర్: మార్తాండ్ కె. వెంకటేష్, ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాతలు : రవికుమార్ జీపీ, రాజా సెంథిల్, క్రియేటివ్ డైరెక్టర్: హేమంబ‌ర్ జాస్తి, లైన్ ప్రొడ్యూసర్: విద్య శివలెంక, సహ నిర్మాత: చింతా గోపాలకృష్ణారెడ్డి, దర్శకత్వం: హరి మరియు హరీష్, నిర్మాత: శివలెంక కృష్ణప్రసాద్.

Samantha – Sridevi Movies ‘Yashoda’ movie releasing on November 11th, 2022.

Pan Indian Actress Samantha’s next ‘Yashoda’ movie releasing in Telugu, Tamil, Kannada, Malayalam and Hindi on November 11th.

Produced by Sivalenka Krishna Prasad as prestigious Sridevi Movies Production no. 14, Hari and Harish are directing this film.

Aiming to announce the release date uniquely, the movie team made fans reveal the release date, in an interesting pixel campaign. Thousands of fans participated in this and revealed the poster in less than 30 mins.

Speaking on the occasion, producer Sivalenka Krishna Prasad says “Yashoda is a new-age action thriller. Our movie has balanced quotient of mystery and emotions with gripping elements for audiences. On the whole, it’s an edge-of-the-seat thriller. Playing the titular role, Samantha put her sweat & blood in the action scenes. She dubbed for herself in both Telugu and Tamil. You will witness a entirely new dimension of Manisharma’s back ground music. We haven’t compromised on the technical and production values of the film. With a lavish budget we wrapped the shoot in 100 days. Audience who love new-age cinema will definitely be thrilled to watch Yashoda. Watch it in theatres Worldwide on November 11th, 2022”

Besides Samantha, Varalaxmi Sarathkumar, Unni Mukundan, Rao Ramesh, Murali Sharma, Sampath Raj, Shatru, Madhurima, Kalpika Ganesh, Divya Sripada, Priyanka Sharma and others are playing major roles.

Music: Manisharma,
Dialogues: Pulagam Chinnarayana, Dr. Challa Bhagyalaxmi
Lyrics: Ramajogiah Sastry
Creative Director: Hemambar Jasthi
Camera: M. Sukumar
Art: Ashok
Fights: Venkat, Yannick Ben
Editor: Marthand. K. Venkatesh
Line Producer: Vidya Sivalenka
Co-producer: Chinta Gopalakrishna Reddy
Executive Producer: Ravikumar GP, Raja Senthil
Direction: Hari and Harish
Producer: Sivalenka Krishna Prasad
Banner: Sridevi Movies.


Regards!Pulagam Chinnarayana

Tags

Related Articles

Back to top button
Close
Close