MOVIE NEWS

మా “శ్రీదేవి సోడా సెంటర్” సినిమా నచ్చితే పది మంది కి చెప్పండి హీరో సుదీర్ బాబు.


ఈ సినిమా నా సినిమా చరిత్రను ఈ క్యారెక్టర్ మార్చేసింది, జీవితంలో నాకు గుర్తుండిపోయే పాత్ర ఈ “శ్రీదేవి సోడా సెంటర్” సక్సెస్ మీట్ లో నటుడు నరేష్

సుధీర్ బాబు,ఆనంది హీరో హీరోయిన్లుగా పలాస 1978 ఫేమ్ కరుణ కుమార్ దర్శకత్వంలో 70mm ఎంటర్టైన్మెంట్ పతాకంపై విజయ్ చిల్లా, శశి దేవిరెడ్డి లు సంయుక్తంగా కలసి నిర్మించిన చిత్రం “శ్రీదేవి సోడా సెంటర్”. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఆగ‌స్ట్ 27 న విడుద‌లైన ఈ చిత్రం థియేటర్స్ లలో విజయవంతంగా ప్రదర్శించబడుతూ  సూపర్ హిట్ టాక్ తెచ్చుకుంది.ఈ సందర్బంగా శనివారం హైద్రాబాద్ లో సక్సెస్ మీట్ ఏర్పాటు చేసారు.ఈ కార్యక్రమానికి హీరో సుదీర్ బాబు,చిత్ర నిర్మాతలు విజయ్ చిల్లా, శశి దేవిరెడ్డి, దర్శకుడు కరుణ కుమార్ ,కల్యాణి రాజ్, రోహిణి’, డిస్ట్రిబ్యూటర్ లక్ష్మణ్, తదితరులు పాల్గొన్నారు..

చిత్ర నిర్మాతలు శశి,విజయ్ లు మాట్లాడుతూ… మంచి కంటెంట్ తో తీసిన మా సినిమా కు ప్రేక్షకులనుండి, ఇండస్ట్రీ నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వస్తుంది.. ఈ సినిమా రివ్యూస్ చూసి మహేష్, రానా,ప్రశాంత్ నీల్ గార్లు మొదలగు సినిపెద్దలు సినిమా బాగుందని ట్వీట్ చేస్తున్నారు. వారందరికీ మా ధన్యవాదాలు.దర్శకుడు కరుణ గారు మాకు మంచి మూవీ అందించారు. సినిమాలోని ఫస్ట్ బోట్ రేస్ చూసిన వారంతా కూడా హాలీవుడ్ సినిమా రేంజ్ లో ఉందని ప్రశంశిస్తున్నారు..ఈ సినిమా విడుదలైన అన్ని థియేటర్స్ నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వస్తున్న కారణంగా ఈ రోజు నుండి మేము మరిన్ని థియేటర్స్ పెంచుతున్నాము. ఇంతమంచి పెద్ద విజయాన్ని అందించిన ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు అని తెలిపారు..

 చిత్ర దర్శకుడు కరుణ కుమార్ మాట్లాడుతూ.. ప్రేక్షకులనుండి మంచి ఆదరణ వస్తుంది.నిన్న నైట్ నుండి చాలా పాజిటివ్ కాల్స్ వచ్చాయి. శ్రీదేవి సోడా సెంటర్ టైటిల్  ఒప్పుకోవడం సుదీర్ బాబు చాలా గ్రేట్. తల్లిని, భార్య ను స్త్రీ లను గౌరవించే వాళ్ళు మాత్రమే ఇలాంటి లేడీ ఓరియంటెడ్ టైటిల్ ను ఒప్పుకుంటారు.అందుకు ముందుగా ఆయనకు కృతజ్ఞతలు అలాగే  మేము ఎంత గొప్ప సినిమా తీసిన ప్రేక్షకులకు నచ్చక పోతే చూడరు..మంచి సినిమా తీస్తే ప్రేక్షకులు ఎప్పుడూ ఆదరిస్తారని ఈ సినిమా నిరూపించింది. ఈ సినిమా బాగుందని మహేష్, రానా, ప్రశాంత్ నీల్ మొదలగు చాలా మంది ఆఫ్రిసియేట్ చేశారు..యూనిట్ అంతా చాలా కష్టపడి నటించారు.. యూత్ అందరికీ నచ్చే సినిమా.. మంచి కంటెంట్ తో తీసిన ఈ సినిమాను మహిళలు అందరూ వచ్చి తప్పక చూడవలసిన సినిమా ఇది .మా చిత్రంలో శ్రీ పాత్రలో నటించిన ప్రతి ఒక్కరికీ నా పాదాభివందనాలు. అన్నారు.

 సీనియర్ నరేష్ మాట్లాడుతూ”శ్రీదేవి సోడా సెంటర్”. దర్శకుడు కరుణ ఈ చిత్రాన్ని అద్భుతంగా తీశారు . ఈ సినిమాను ఎంతో కష్టపడి తీశాడు. ఈ చిత్రంలో నటించిన వారంతా చాలా చక్కగా నటించారు. ఇప్పటి వరకు నేను ఇలాంటి క్యారెక్టర్ చేయలేదు. నాకు జీవితంలో గుర్తుండి పోయే పాత్రలో చేసినందుకు చాలా ఆనందంగా ఉంది. చిత్ర నిర్మాతలుఇప్పటి వరకు చాలా మంచి సినిమాలు నిర్మించారు. వీరిలో నాకు ద గ్రేట్ రామానాయుడు కనిపించాడు..కుటుంబమంతా కలసి తప్పక చూడవలసిన చిత్రం.

 హీరో సుధీర్ బాబు మాట్లాడుతూ.. సినిమా చూసిన ప్రతి ప్రేక్షకుడికి సూరిబాబు, శ్రీదేవి పాత్రలు  ఎప్పటికీ గుర్తుండి పోతాయి. ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమా చూసిన ప్రతి మహిళా సినిమా బాలేదని చెప్పలేదు. సినిమా బాగుందని అందరి నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వస్తుంది.మహేష్, ప్రశాంత్ నీల్, రానా, నిహారిక కొణిదెల గార్లు సినిమా బాగుందని ట్వీట్ చేశారు. మహేష్ బాబు అనే వ్యక్తిని బెదిరించినా లేక 200 కోట్లు ఇచ్చినా కూడా తన కెరియర్ లో తను నమ్మందే ఏది చెయ్యడు.ఈ సినిమా కు తను పంపిన ట్వీట్ లో ఎవరెవరు ఎం చేశారు అనేది క్లియర్ గా చెప్పాడు. నచ్చితే పది మందికి తెలియ జేయండి. ఈ సినిమా అందరికీ కచ్చితంగా నచ్చుతుందని అన్నారు.

కల్యాణి రాజు మాట్లాడుతూ. .చాలా సినిమాల్లో లేడీస్ క్యారెక్టర్స్ వచ్చి పోయినట్లు ఈ సినిమాలో నా క్యారెక్టర్ వుండదు. గుర్తుండి పోయే మంచి పాత్ర ఇచ్చిన దర్శక నిర్మాతలకు ధన్యవాదాలు అన్నారు

రోహిణి మాట్లాడుతూ..  కరుణ సర్ ఈ సినిమాను  చాలా బాగా తీశారు. హీరో,హీరోయిన్స్ లవ్, ఎమోషన్స్ లలో చాలా అద్భుతంగా నటించారు.ఈ చిత్రంలో నటించే అవకాశమిచ్చిన దర్శక,నిర్మాతలకు ధన్యవాదాలు అన్నారు.

తారాగణం :
సుధీర్ బాబు, ఆనంది , ప‌వెల్ న‌వ‌గీత‌మ్‌,న‌రేష్‌, ర‌ఘుబాబు, అజ‌య్‌, స‌త్యం రాజేష్, హ‌ర్హ వ‌ర్ద‌న్‌, స‌ప్త‌గిరి, క‌ళ్యణి రాజు, రొహిణి, స్నేహ గుప్త త‌దిత‌రులు

సాంకేతిక వర్గం :
ర‌చ‌న‌-దర్శకత్వం: కరుణ కుమార్
నిర్మాతలు: విజయ్ చిల్లా, శశి దేవిరెడ్డి
బ్యానర్: 70mm ఎంటర్టైన్మెంట్స్
ఎడిటర్: శ్రీకర్ ప్రసాద్
సినిమాటోగ్రఫీ: శ్యామ్ దత్ సైనుద్దీన్
సంగీతం: మణిశర్మ
ప్రోడ‌క్ష‌న్ డిజైన‌ర్‌ప.. రామ‌కృష్ణ‌- మౌనిక‌
క‌థ‌.. నాగేంద్ర కాషా
కొరియొగ్రాఫ‌ర్స్‌.. ప్రేమ్ ర‌క్షిత్‌, విజ‌య్ బిన్ని, య‌శ్వంత్‌
యాక్ష‌న్‌.. డ్రాగ‌న్ ప్ర‌కాష్‌, కె ఎన్ ఆర్ (నిఖిల్‌) , రియ‌ల్ స‌తీష్
లిరిక్స్‌.. సిరివెన్నెల సీతారామ శాస్త్రి, క‌ళ్యాణ చ‌క్ర‌వ‌ర్తి, కాస‌ర్ల శ్యామ్‌
పిఆర్ఓ: ఏలూరు శ్రీను, మేఘ‌శ్యామ్‌

Tags

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close